more
Vị trí hiện tại : Rakhoi tv > SER Super liga
SER Super liga
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 40
Partizan Belgrade /static/images/s74/point-arrow.png

SER Super liga Lịch thi đấu

12.01 22:30
Novi Pazar logoNovi Pazar

-

Habitpharm Javor logoHabitpharm Javor

-

12.02 00:30
FK Spartak Subotica logoFK Spartak Subotica

-

Radnik Surdulica logoRadnik Surdulica

-

12.02 22:00
FK Čukarički logoFK Čukarički

-

Radnicki 1923 Kragujevac logoRadnicki 1923 Kragujevac

-

12.02 22:00
FK Vozdovac Beograd logoFK Vozdovac Beograd

-

IMT Novi Beograd logoIMT Novi Beograd

-

12.02 22:00
Mladost Lucani logoMladost Lucani

-

FK Zeleznicar Pancevo logoFK Zeleznicar Pancevo

-

12.02 22:00
Partizan Belgrade logoPartizan Belgrade

-

Vojvodina Novi Sad logoVojvodina Novi Sad

-

12.03 21:00
FK Napredak Krusevac logoFK Napredak Krusevac

-

Crvena Zvezda logoCrvena Zvezda

-

12.03 23:00
Backa Topola logoBacka Topola

-

Radnicki Nis logoRadnicki Nis

-

12.10 22:00
Crvena Zvezda logoCrvena Zvezda

-

Mladost Lucani logoMladost Lucani

-

12.10 22:00
IMT Novi Beograd logoIMT Novi Beograd

-

Novi Pazar logoNovi Pazar

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Partizan Belgrade logoPartizan Belgrade
15
13/1/1
35/15
40
2
Crvena Zvezda logoCrvena Zvezda
15
12/1/2
39/17
37
3
Backa Topola logoBacka Topola
15
8/5/2
29/14
29
4
Novi Pazar logoNovi Pazar
15
7/2/6
20/16
23
5
Mladost Lucani logoMladost Lucani
15
6/4/5
17/20
22
6
Vojvodina Novi Sad logoVojvodina Novi Sad
15
6/4/5
22/26
22
7
FK Čukarički logoFK Čukarički
15
5/5/5
19/18
20
8
FK Javor Ivanjica logoFK Javor Ivanjica
15
6/2/7
19/20
20
9
FK Spartak Subotica logoFK Spartak Subotica
15
6/1/8
15/23
19
10
Radnicki 1923 Kragujevac logoRadnicki 1923 Kragujevac
15
6/0/9
23/27
18
12.01 22:30
Novi Pazar logoNovi Pazar

-

Habitpharm Javor logoHabitpharm Javor

-

12.02 00:30
FK Spartak Subotica logoFK Spartak Subotica

-

Radnik Surdulica logoRadnik Surdulica

-

12.02 22:00
FK Čukarički logoFK Čukarički

-

Radnicki 1923 Kragujevac logoRadnicki 1923 Kragujevac

-

12.02 22:00
FK Vozdovac Beograd logoFK Vozdovac Beograd

-

IMT Novi Beograd logoIMT Novi Beograd

-

12.02 22:00
Mladost Lucani logoMladost Lucani

-

FK Zeleznicar Pancevo logoFK Zeleznicar Pancevo

-

12.02 22:00
Partizan Belgrade logoPartizan Belgrade

-

Vojvodina Novi Sad logoVojvodina Novi Sad

-

12.03 21:00
FK Napredak Krusevac logoFK Napredak Krusevac

-

Crvena Zvezda logoCrvena Zvezda

-

12.03 23:00
Backa Topola logoBacka Topola

-

Radnicki Nis logoRadnicki Nis

-

12.10 22:00
Crvena Zvezda logoCrvena Zvezda

-

Mladost Lucani logoMladost Lucani

-

12.10 22:00
IMT Novi Beograd logoIMT Novi Beograd

-

Novi Pazar logoNovi Pazar

-

12.10 22:00
FK Javor Ivanjica logoFK Javor Ivanjica

-

FK Čukarički logoFK Čukarički

-

12.10 22:00
Radnicki 1923 Kragujevac logoRadnicki 1923 Kragujevac

-

Backa Topola logoBacka Topola

-

12.10 22:00
Radnicki Nis logoRadnicki Nis

-

Partizan Belgrade logoPartizan Belgrade

-

12.10 22:00
Radnik Surdulica logoRadnik Surdulica

-

FK Vozdovac Beograd logoFK Vozdovac Beograd

-

12.10 22:00
Vojvodina Novi Sad logoVojvodina Novi Sad

-

FK Napredak Krusevac logoFK Napredak Krusevac

-

12.10 22:00
FK Zeleznicar Pancevo logoFK Zeleznicar Pancevo

-

FK Spartak Zlatibor Voda logoFK Spartak Zlatibor Voda

-

12.16 22:00
FK Čukarički logoFK Čukarički

-

IMT Novi Beograd logoIMT Novi Beograd

-

12.16 22:00
FK Vozdovac Beograd logoFK Vozdovac Beograd

-

FK Zeleznicar Pancevo logoFK Zeleznicar Pancevo

-

12.16 22:00
Mladost Lucani logoMladost Lucani

-

FK Napredak Krusevac logoFK Napredak Krusevac

-

12.16 22:00
Novi Pazar logoNovi Pazar

-

Radnik Surdulica logoRadnik Surdulica

-

11.27 22:00
FK Javor Ivanjica logoFK Javor Ivanjica

4

FK Vozdovac Beograd logoFK Vozdovac Beograd

0

11.27 00:30
FK Zeleznicar Pancevo logoFK Zeleznicar Pancevo

2

FK Napredak Krusevac logoFK Napredak Krusevac

1

11.26 21:00
Radnicki Nis logoRadnicki Nis

0

FK Čukarički logoFK Čukarički

2

11.26 19:00
Radnicki 1923 Kragujevac logoRadnicki 1923 Kragujevac

0

Novi Pazar logoNovi Pazar

4

11.26 00:30
Partizan Belgrade logoPartizan Belgrade

0

Backa Topola logoBacka Topola

4

11.25 22:00
Vojvodina Novi Sad logoVojvodina Novi Sad

1

Crvena Zvezda logoCrvena Zvezda

2

11.25 20:00
Radnik Surdulica logoRadnik Surdulica

1

Mladost Lucani logoMladost Lucani

1

11.24 23:00
IMT Novi Beograd logoIMT Novi Beograd

0

FK Spartak Zlatibor Voda logoFK Spartak Zlatibor Voda

1

11.22 22:00
FK Napredak Krusevac logoFK Napredak Krusevac

1

FK Čukarički logoFK Čukarički

0

11.13 01:30
Backa Topola logoBacka Topola

1

Vojvodina Novi Sad logoVojvodina Novi Sad

2

11.13 01:00
Partizan Belgrade logoPartizan Belgrade

2

FK Čukarički logoFK Čukarički

1

11.12 22:30
FK Javor Ivanjica logoFK Javor Ivanjica

2

FK Spartak Zlatibor Voda logoFK Spartak Zlatibor Voda

0

11.12 00:30
IMT Novi Beograd logoIMT Novi Beograd

0

Mladost Lucani logoMladost Lucani

1

11.12 00:00
FK Zeleznicar Pancevo logoFK Zeleznicar Pancevo

1

Crvena Zvezda logoCrvena Zvezda

2

11.11 22:00
Radnik Surdulica logoRadnik Surdulica

1

FK Napredak Krusevac logoFK Napredak Krusevac

2

11.11 19:00
Radnicki 1923 Kragujevac logoRadnicki 1923 Kragujevac

3

FK Vozdovac Beograd logoFK Vozdovac Beograd

0

11.10 23:00
Radnicki Nis logoRadnicki Nis

0

Novi Pazar logoNovi Pazar

1

11.07 01:00
Mladost Lucani logoMladost Lucani

1

Habitpharm Javor logoHabitpharm Javor

0

11.07 00:30
FK Napredak Krusevac logoFK Napredak Krusevac

0

IMT Novi Beograd logoIMT Novi Beograd

4

11.06 23:00
FK Spartak Subotica logoFK Spartak Subotica

1

Radnicki 1923 Kragujevac logoRadnicki 1923 Kragujevac

3

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Partizan Belgrade logoPartizan Belgrade
15
13/1/1
35/15
40
2
Crvena Zvezda logoCrvena Zvezda
15
12/1/2
39/17
37
3
Backa Topola logoBacka Topola
15
8/5/2
29/14
29
4
Novi Pazar logoNovi Pazar
15
7/2/6
20/16
23
5
Mladost Lucani logoMladost Lucani
15
6/4/5
17/20
22
6
Vojvodina Novi Sad logoVojvodina Novi Sad
15
6/4/5
22/26
22
7
FK Čukarički logoFK Čukarički
15
5/5/5
19/18
20
8
FK Javor Ivanjica logoFK Javor Ivanjica
15
6/2/7
19/20
20
9
FK Spartak Subotica logoFK Spartak Subotica
15
6/1/8
15/23
19
10
Radnicki 1923 Kragujevac logoRadnicki 1923 Kragujevac
15
6/0/9
23/27
18
11
FK Vozdovac Beograd logoFK Vozdovac Beograd
15
4/6/5
15/22
18
12
FK Napredak Krusevac logoFK Napredak Krusevac
15
5/2/8
14/23
17
13
IMT Novi Beograd logoIMT Novi Beograd
15
4/2/9
21/22
14
14
FK Zeleznicar Pancevo logoFK Zeleznicar Pancevo
15
4/2/9
17/27
14
15
Radnicki Nis logoRadnicki Nis
15
3/4/8
13/20
13
16
Radnik Surdulica logoRadnik Surdulica
15
1/7/7
9/17
10
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy